சுவீஸ் உதயத்தின் ஏற்பாட்டில் பேராதனை பல்கலைக்கழக மாணவிக்கு உதவி

Editor
By Editor June 29, 2017 14:37 Updated

சுவீஸ் உதயத்தின் ஏற்பாட்டில் பேராதனை பல்கலைக்கழக மாணவிக்கு உதவி

சுவீஸ் உதயத்தின் ஏற்பாட்டில் பேராதனை பல்கலைக் கழகத்தில் முகாமைத்துவ பீடத்தில் கல்வி பயிலும் தம்பிலுவில் பிரதேச மாணவியின் கற்றல் நடவடிக்கைக்காக நிதி உதவினை சுவிஸ் உதயத்தின் சர்வதேச பொருளாளர் சமூகசேவகர் க.துரைநாயகம் அவர்கள் 28 ஆம் திகதி புதன்கிழமை மாணவியின் இல்லத்திற்கு நேரடியாகச் சென்று வழங்கிவைத்தார்
வறுமைக்கோட்டின் கீழ் வாழும் மாணவர்களின் கல்வி மேம்பாட்டிற்காக சுவிஸ் உதயம் அமைப்பு பல வருடகாலமாக உதவி வருகின்றது இந்நிலையில் இம்மாணவி சுவீஸ் உதயம் அமைப்பினரிடம் வேண்டிக் கொண்டதற்கு இணங்க சுவீஸ் உதயத்தின் சர்வதேசபொருளாளர் க.துரைநாயகம் கிழக்குமாகாணத் தலைவர் மூ.விமலநாதன் செயலாளர் பி.பாலச்சந்திரன் பொருளாளர் அக்கரைப்பாக்கியன் மற்றும் சுவீஸ் உதயத்தின் அங்கத்தவர்கள் அம் மாணவியின் வீட்டிற்குச் சென்று நிலைமையினை ஆராய்ந்ததுடன், மாணவியின் கல்வி நடவடிக்கை நிறைவடையும் வரைக்கும் மாதாந்தம் நிதி வழங்க தீர்மானித்து இம் மாதத்திற்கான நிதியினை அம் மாணவியின் தாயார் திருமதி சிவப்பிரகாசம் அவர்களிடம் காசோலை மூலமாக வழங்கப்பட்டது.

Editor
By Editor June 29, 2017 14:37 Updated
Write a comment

No Comments

No Comments Yet!

Let me tell You a sad story ! There are no comments yet, but You can be first one to comment this article.

Write a comment
View comments

Write a comment

Your e-mail address will not be published.
Required fields are marked*